Bayanan martaba

Kamfanin Bayanan martaba

An kafa shi a cikin 1999, JLCG Enterprise Company Limited ƙwararrun masana'anta ne na marufi, haɗa R&D, ƙira, tallace-tallace, tallace-tallace da sabis.

Muna ɗaukar yanki kamar mita murabba'in 17,500 kuma ƙarfin samarwa shine 600,000 inji mai kwakwalwa kowace rana.

Za mu iya samar da mafita guda ɗaya da sabis na gyare-gyare, daga R&D, kayan aiki, yankan, bugu, naushi zuwa tattarawa.Fiye da saiti 8,000 na kayan aikin hannun jari ana samun su cikin siffofi da girma dabam dabam.Ana iya samun ko ƙirƙira duk wani marufi da kuke so a nan.Muddin za ku iya yin mafarki, za mu iya yin shi.

Don tabbatar da gasa mai tsada da ingantaccen aikin isarwa, muna adana kayan yau da kullun na tanplate ton 30,000 a cikin sito.

MuTakaddun shaida

Quality ne ko da yaushe na farko.Our masana'antu ne ISO9001, ISO14001, ISO22000, BRCGS, FSSC22000, SEDEX 4P bokan kuma sun wuce da duba ta McDonald's, LVMH, Coca Cola, da dai sauransu. kura-free bitar da ci-gaba atomatik yankan, bugu & punching Lines ana sa a cikin sabis.Ana aiwatar da tsauraran matakan IQC, IPQC da OQC.Raw kayan suna MSDS bokan kuma ƙãre kayayyakin sun dace da 94/62/EC, EN71-3, FDA, REACH, ROHS.Ƙwararrun ƙungiyar bayan-tallace-tallace suna samuwa don amsa mai sauri da inganci ga yiwuwar gunaguni.Gamsar da abokin ciniki shine babban fifikonmu.

game da img1 (2)
game da img1 (1)

Don kiyaye duniyarmu da kyau da tabbatar da dorewa, mun kashe kuɗi da yawa don adana makamashi da rage gurɓataccen iska & ruwa.Tun da mun kafa babban matsayi kuma mun ɗauki matakai masu ƙarfi, manyan nasarorisu ne bean yi.Don tabbatar da jin daɗin ma'aikatanmu, mun saka jari mai yawa kuma mun gina kyawawan wuraren shakatawa na masana'antu tare da bishiyoyi masu yawa, ciyawa, furanni da manyan wuraren jin daɗi.

We sun himmatu wajen yin amfani da sabbin marufi na kwano don taimaka wa abokan ciniki isar da saƙon inganci da keɓancewa, haɓaka yawan masu amfani da gani, ƙara yawan canji a shiryayye, haɓaka amincin mabukaci - a takaice, cin nasara a kan shiryayye da ƙirƙirar samfuran ƙarfi.Ya zuwa yanzu, mun ba da mafita da sabis na gyare-gyare ga taba, kofi & shayi, kayan zaki, kayan kwalliya, ruhohi, kasuwannin kiwon lafiya a Turai, Asiya, Arewacin Amurka da Oceania.Yawancin kamfanoni na Fortune 500 suna aiki da kyau tare da mu bisa amincewa da fa'ida.

takardar shaida (1)
takardar shaida (2)
takardar shaida (1)